| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ (เทียบโอน) |
| 106 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 34-403 (บัณฑิตศึกษา) | C | 45 | 26 | 19 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.เล็กฤทัย ขันทองชัย |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม บธ.บ.601(4)/36(เทียบโอน) : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ทุกชั้นปี | 45-0-45 45-2-43 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ธ.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | อังคาร | 11:30-14:30 | 34-303 (ห้องพักสาขาวิชานาฏศิปล์) | C | 45 | 44 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรินทร์ ขันติวัฒนะกุล |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม บธ.บ.591(4)/1 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ทุกชั้นปี | 45-0-45 45-0-45 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ธ.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | อังคาร | 14:30-17:30 | 34-303 (ห้องพักสาขาวิชานาฏศิปล์) | C | 45 | 24 | 21 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์นวระ ทาสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม บธ.บ.591(4)/1 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ทุกชั้นปี | 45-0-45 45-6-39 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ธ.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 103 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 34-303 (ห้องพักสาขาวิชานาฏศิปล์) | C | 45 | 38 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.รัชนี ปุณโณทก |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม บธ.บ.591(4)/2 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร ทุกชั้นปี | 45-0-45 45-0-45 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ธ.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 104 | | จันทร์ | 11:30-14:30 | 34-301 (ห้องพักสาขาวิชานาฏศิปล์) | C | 50 | 50 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สิทธิ วงศ์ทองคำ |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม บธ.บ.591(4)/3 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด ทุกชั้นปี | 50-0-50 50-6-44 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ธ.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 105 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 34-301 (ห้องพักสาขาวิชานาฏศิปล์) | C | 45 | 23 | 22 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลวีณ์ วุฒิกร |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม บธ.บ.591(4)/5 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ทุกชั้นปี | 45-0-45 45-0-45 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ธ.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา (เทียบโอน) |
| 201 | | จันทร์ | 17:30-20:30 | 34-701 (ห้องเรียน) | C | 53 | 46 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สิริพัฒน์ เสวิกุล |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม บธ.บ.602(4)/31(เทียบโอน) : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม บธ.บ.602(4)/33(เทียบโอน) : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด ทุกชั้นปี | 53-0-53 27-0-27 53-15-38 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 202 | | อังคาร | 17:30-20:30 | 34-401 (บัณฑิตศึกษา) | C | 59 | 29 | 30 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สิทธิ วงศ์ทองคำ |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม บธ.บ.592(4)/3 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม บธ.บ.592(4)/1 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ทุกชั้นปี | 59-0-59 30-0-30 59-7-52 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 203 | | จันทร์ | 17:30-20:30 | 15-0901 (ห้องเรียน) | C | 60 | 13 | 47 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ดวงพร คงพิกุล |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม บธ.บ.592(4)/5 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ ทุกชั้นปี | 60-0-60 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ธ.ค. 2561 เวลา 13:00 - 15:00 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|