| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ (เทียบโอน) |
| 121 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 15-1004 (ห้องเรียน) | C | 16 | 16 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศศิกานต์ จรณะกรัณย์
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม บธ.บ.591(4)/31(เทียบโอน) : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 16-0-16 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2561 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 พ.ค. 2561 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 122 | | ศุกร์ | 13:30-16:30 | 925 (ป.คอมพิวเตอร์) | C | 13 | 12 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .ลวัณกร มุกดาสนิท
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม บธ.บ.591(4)/36(เทียบโอน) : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 13-0-13 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2561 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 พ.ค. 2561 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 123 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 15-0909 (ห้องเรียน) | C | 43 | 41 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์เกศสุดา เดชะคำภู
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม บธ.บ.591(4)/2 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 43-0-43 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2561 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 พ.ค. 2561 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 124 | | ศุกร์ | 12:30-15:30 | 15-0701 (ห้องเรียน) | C | 17 | 16 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .ปิยพร ท่าจีน
|
| | | สำรองให้: | การบริหารและการพัฒนาชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ศศ.บ.591(4)/18 : การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 17-0-17 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2561 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 พ.ค. 2561 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 125 | | พุธ | 11:30-14:30 | 1212 | C | 19 | 17 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร .จรัล รัตนโชตินันท์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม วท.บ.591(4)/13 : เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 19-0-19 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2561 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 พ.ค. 2561 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 126 | | พุธ | 08:30-11:30 | ก6/2 | C | 23 | 6 | 17 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สัมพันธ์ แหล่งป่าหมุ้น
|
| | | สำรองให้: | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม อส.บ.601(4)/1 : อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 23-0-23 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2561 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 พ.ค. 2561 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา (เทียบโอน) |
| 221 | | อาทิตย์ | 08:30-11:30 | 333(ห้องสมุดEngl) | C | 60 | 16 | 44 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชาวัลย์ เจริญพันธ์
|
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม บช.บ.592(4)/31(เทียบโอน) : บัญชีบัณฑิต | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 6 มี.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 222 | | พุธ | 17:30-20:30 | 15-0706 (ห้องเรียน) | C | 60 | 9 | 51 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กีรติ วิจักขณะ
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม อส.บ.592(4)/2 : เทคโนโลยีการผลิต | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 6 มี.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|