| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ (เทียบโอน) |
| 121 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 15-0703 (ห้องเรียน) | C | 28 | 25 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | นายสมเอก ชุณหประเสริฐ
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม บธ.บ.601(4)/36(เทียบโอน) : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 28-0-28 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2561 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 พ.ค. 2561 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 122 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 953 (ห้องเรียน) | C | 48 | 37 | 11 | | |
| | | อาจารย์: | Mr.VIRGILIO MENESES LOZADA
|
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม บช.บ.591(4)/1 : บัญชีบัณฑิต | 48-0-48 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2561 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 พ.ค. 2561 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 123 | | ศุกร์ | 12:30-15:30 | 15-0705 (ห้องเรียน) | C | 48 | 46 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชาวัลย์ เจริญพันธ์
|
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม บช.บ.591(4)/1 : บัญชีบัณฑิต | 48-0-48 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2561 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 พ.ค. 2561 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 124 | | ศุกร์ | 08:30-11:30 | 15-0704 (ห้องเรียน) | C | 24 | 20 | 4 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชยุตม์ วะนา
|
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ศ.บ.591(4)/1 : เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 24-0-24 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2561 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 พ.ค. 2561 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 125 | | ศุกร์ | 12:30-15:30 | 15-0704 (ห้องเรียน) | C | 50 | 41 | 9 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชยุตม์ วะนา
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม บธ.บ.591(4)/3 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 50-0-50 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2561 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 พ.ค. 2561 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 126 | | จันทร์ | 11:30-14:30 | 15-0706 (ห้องเรียน) | C | 30 | 25 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | นายสมเอก ชุณหประเสริฐ
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม บธ.บ.591(4)/6 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2561 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 พ.ค. 2561 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 127 | | พุธ | 12:30-15:30 | 2976 (ห้องเรียน) | C | 53 | 50 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วีรนุช สระแก้ว
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม วท.บ.591(4)/2 : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 53-0-53 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2561 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 พ.ค. 2561 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 128 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:30 | 2984 (ห้องเรียน) | C | 40 | 35 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์มานพ ภู่สุวรรณ์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม วท.บ.591(4)/6 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2561 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 พ.ค. 2561 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 129 | | พฤหัสบดี | 11:30-14:30 | 2984 (ห้องเรียน) | C | 39 | 39 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์มานพ ภู่สุวรรณ์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม วท.บ.591(4)/6 : วิทยาศาสตร์การกีฬา | 39-0-39 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2561 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 พ.ค. 2561 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 130 | | อังคาร | 08:30-11:30 | 2974 (ห้องเรียน) | C | 22 | 22 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดวงพร กาซาสบิ
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม วท.บ.591(4)/7 : วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 22-0-22 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2561 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 พ.ค. 2561 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 131 | | จันทร์ | 08:30-11:30 | 15-0604 (ห้องเรียน) | C | 28 | 25 | 3 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เอกพล กันทอง
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม ศศ.บ.591(4)/5 : ภาษาไทย | 28-0-28 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2561 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 พ.ค. 2561 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 132 | | พุธ | 08:30-11:30 | 1913 | C | 23 | 18 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | นายสัตวแพทย์ ดร.สมเกียรติ ศีลสุทธิ์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม วท.บ.591(4)/17 : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 23-0-23 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ก.พ. 2561 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 พ.ค. 2561 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา (เทียบโอน) |
| 221 | | พฤหัสบดี | 17:30-20:30 | 15-0605 (ห้องเรียน) | C | 60 | 11 | 49 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.กรธวัฒน์ สกลคฤหเดช
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม บธ.บ.602(4)/33(เทียบโอน) : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 6 มี.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 222 | | อาทิตย์ | 08:30-11:30 | 15-0903 (ห้องเรียน) | C | 60 | 23 | 37 | | |
| | | อาจารย์: | นายสมเอก ชุณหประเสริฐ
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม บธ.บ.602(4)/36(เทียบโอน) : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 6 มี.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 223 | | อาทิตย์ | 14:30-17:30 | 15-0602 (ห้องเรียน) | C | 60 | 7 | 53 | | |
| | | อาจารย์: | นายสมเอก ชุณหประเสริฐ
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม บธ.บ.592(4)/6 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 6 มี.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 224 | | จันทร์ | 17:30-20:30 | 15-0703 (ห้องเรียน) | C | 60 | 24 | 36 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชยุตม์ วะนา
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม บธ.บ.592(4)/3 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 6 มี.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 225 | | อาทิตย์ | 08:30-11:30 | 15-0704 (ห้องเรียน) | C | 60 | 26 | 34 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.กรธวัฒน์ สกลคฤหเดช
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม บธ.บ.592(4)/1 : บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 6 มี.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 226 | | พฤหัสบดี | 17:30-20:30 | ก5/2 | C | 60 | 8 | 52 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สัมพันธ์ แหล่งป่าหมุ้น
|
| | | สำรองให้: | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม อส.บ.602(4)/1 : อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 6 มี.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ค. 2561 เวลา 17:30 - 19:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| จันทรเกษม-ชัยนาท |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 751 | | พุธ | 12:30-15:30 | 121(ชัยนาท) | C | 60 | 32 | 28 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.พลารัก ไชยโย |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม รป.บ.592(4)/71 : รัฐประศาสนศาสตร์ ทุกชั้นปี | 60-0-60 60-32-28 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 701 | | ไม่มีข้อมูล/หรือกรอกข้อมูลไม่ครบ กลับไปกรอกใหม่ | 60 | 14 | 46 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.พลารัก ไชยโย |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม รป.บ.592(4)/71 : รัฐประศาสนศาสตร์ ทุกชั้นปี | 60-0-60 60-14-46 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|