| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 101 | | ศุกร์ | 14:30-17:30 | 15-1008 (ห้องเรียน) | C | 42 | 41 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อภิชัย อังค์สุวรรณ
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 กลุ่ม บธ.บ.581(4)/6 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ทุกชั้นปี | 42-19-23 40-27-13 |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ก.พ. 2560 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 102 | | ศุกร์ | 11:30-14:30 | 15-1008 (ห้องเรียน) | C | 44 | 43 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อภิชัย อังค์สุวรรณ
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 กลุ่ม บธ.บ.581(4)/6 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ทุกชั้นปี | 44-37-7 40-5-35 |
| | | สอบกลางภาค: | 23 ก.พ. 2560 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ค. 2560 เวลา 14:10 - 16:10 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 201 | | พุธ | 18:30-21:30 | 952 (ห้องเรียน) | C | 51 | 51 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เสาวนีย์ เลาหกรรณวนิช
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 กลุ่ม บธ.บ.582(4)/1 : การจัดการ ทุกชั้นปี | 51-25-26 50-28-22 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ก.พ. 2560 เวลา 18:40 - 20:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 พ.ค. 2560 เวลา 18:40 - 20:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 202 | | พฤหัสบดี | 18:30-21:30 | 954 (ห้องเรียน) | C | 55 | 55 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เสาวนีย์ เลาหกรรณวนิช
|
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 กลุ่ม บธ.บ.582(4)/5 : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 581 กลุ่ม บธ.บ.582(4)/6 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ทุกชั้นปี | 55-17-38 50-0-50 50-26-24 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ก.พ. 2560 เวลา 18:40 - 20:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 8 พ.ค. 2560 เวลา 18:40 - 20:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| จันทรเกษม-ชัยนาท |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 751 | | อังคาร | 12:30-15:30 | 131(ชัยนาท) | C | 60 | 11 | 49 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อภิชัย อังค์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 571 กลุ่ม บธ.บ.571(4)/72 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ทุกชั้นปี | 60-0-60 60-1-59 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|