| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 5 ปี ปกติ |
| 101 | | ศุกร์ | 08:30-11:00 | 15-0707 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ผกาวดี ไวกสิกรรม |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 กลุ่ม ค.บ.541(5)/5 : การศึกษาปฐมวัย ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-15-15 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 102 | | ศุกร์ | 14:10-16:40 | 15-0707 (ห้องเรียน) | C | 30 | 17 | 13 | | |
| | | อาจารย์: | นายปิยะปทีป แสงอุไร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 กลุ่ม ค.บ.541(5)/5 : การศึกษาปฐมวัย ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-2-28 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 103 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:00 | 15-0602 (ห้องเรียน) | C | 30 | 28 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชวน กสิกร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 กลุ่ม ค.บ.541(5)/5 : การศึกษาปฐมวัย ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-7-23 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 104 | | พฤหัสบดี | 11:30-14:00 | 15-0602 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชวน กสิกร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 กลุ่ม ค.บ.541(5)/5 : การศึกษาปฐมวัย ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-19-11 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 105 | | อังคาร | 15:00-17:30 | 15-0708 (ห้องเรียน) | C | 30 | 25 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ผกาวดี ไวกสิกรรม |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 กลุ่ม ค.บ.541(5)/5A : การศึกษาปฐมวัย ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-5-25 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 106 | | พฤหัสบดี | 14:10-16:40 | 15-0705 (ห้องเรียน) | C | 30 | 28 | 2 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์พีรดล เพชรานนท์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 กลุ่ม ค.บ.541(5)/5A : การศึกษาปฐมวัย พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 กลุ่ม ค.บ.541(5)/6 : พลศึกษา การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 กลุ่ม ค.บ.551(5)/5 : การศึกษาปฐมวัย ทุกชั้นปี | 9-0-9 13-0-13 8-0-8 30-17-13 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 107 | | ศุกร์ | 14:10-16:40 | 32-409 | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิษณุวัฒน์ สุนทรนันท์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 กลุ่ม ค.บ.551(5)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-3-27 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 108 | | พฤหัสบดี | 11:30-14:00 | 15-0705 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิษณุวัฒน์ สุนทรนันท์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 กลุ่ม ค.บ.551(5)/3 : วิทยาศาสตร์ทั่วไป ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-1-29 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 109 | | จันทร์ | 15:00-17:30 | 15-0604 (ห้องเรียน) | C | 30 | 29 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิษณุวัฒน์ สุนทรนันท์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 กลุ่ม ค.บ.551(5)/5 : การศึกษาปฐมวัย ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 110 | | จันทร์ | 08:30-11:00 | 15-0602 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จิรภัทร ตันติทวีกุล |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 กลุ่ม ค.บ.551(5)/5 : การศึกษาปฐมวัย ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-2-28 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 111 | | พุธ | 08:30-11:00 | 444(com) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิษณุวัฒน์ สุนทรนันท์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 กลุ่ม ค.บ.551(5)/5 : การศึกษาปฐมวัย ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-1-29 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 112 | | พุธ | 11:30-14:00 | 444(com) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ปิยะชาติ สิทธิวิภูศิริ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 กลุ่ม ค.บ.551(5)/5 : การศึกษาปฐมวัย ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 113 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:00 | 15-0704 (ห้องเรียน) | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิษณุวัฒน์ สุนทรนันท์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 กลุ่ม ค.บ.551(5)/5 : การศึกษาปฐมวัย ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 114 | | พฤหัสบดี | 11:30-14:00 | 32-701 | C | 30 | 30 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์พีรดล เพชรานนท์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 กลุ่ม ค.บ.551(5)/5 : การศึกษาปฐมวัย ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-0-30 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 115 | | จันทร์ | 15:00-17:30 | 32-409 | C | 30 | 23 | 7 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชัชวาล วิชัยสุชาติ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 กลุ่ม ค.บ.551(5)/6 : พลศึกษา ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-7-23 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 116 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:00 | 32-409 | C | 30 | 21 | 9 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ภิรมย์ มหานาม |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 กลุ่ม ค.บ.551(5)/6 : พลศึกษา ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-2-28 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 117 | | พุธ | 11:30-14:00 | 15-0707 (ห้องเรียน) | C | 30 | 25 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชัชวาล วิชัยสุชาติ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 กลุ่ม ค.บ.551(5)/6 : พลศึกษา ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-4-26 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 118 | | อังคาร | 12:20-15:00 | 15-0708 (ห้องเรียน) | C | 30 | 25 | 5 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จิรภัทร ตันติทวีกุล |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 กลุ่ม ค.บ.551(5)/6A : พลศึกษา ทุกชั้นปี | 30-0-30 30-4-26 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|