| จันทรเกษม |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 121 | | จันทร์ | 11:30-14:00 | 2881 (ห้องประชุม) | C | 122 | 121 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นที เถกิงศรี
|
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 1-0-1 122-0-122 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2555 เวลา 10:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ต.ค. 2555 เวลา 10:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 122 | | อังคาร | 14:10-16:40 | 2881 (ห้องประชุม) | C | 120 | 120 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์วิเชียร อ่อนละมูล
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 2 ทุกชั้นปี | 0-0-0 120-6-114 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2555 เวลา 10:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ต.ค. 2555 เวลา 10:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 123 | | จันทร์ | 08:30-11:00 | 15-0508 (ห้องเรียนรวม) | C | 129 | 129 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | นายขรรค์ชัย หอมจันทร์
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 0-0-0 129-128-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2555 เวลา 10:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ต.ค. 2555 เวลา 10:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 124 | | จันทร์ | 11:30-14:00 | 2862 (ห้องเรียนรวม) | C | 130 | 129 | 1 | | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอังคณา แสงอนันต์
|
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 1-0-1 130-0-130 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2555 เวลา 10:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ต.ค. 2555 เวลา 10:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 125 | | อังคาร | 11:30-14:00 | 2851 (ห้องเรียนรวม) | C | 123 | 123 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | นางปรานอม นะนุนา
|
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 1-1-0 123-0-123 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2555 เวลา 10:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ต.ค. 2555 เวลา 10:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 126 | | อังคาร | 16:40-19:10 | 2851 (ห้องเรียนรวม) | C | 125 | 125 | 0 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิสิษฐ์ เอมดวง
|
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 1-1-0 125-0-125 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2555 เวลา 10:40 - 11:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ต.ค. 2555 เวลา 10:40 - 11:40 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา (เทียบโอน) |
| 221 | | พุธ | 18:20-20:50 | 2871 (ห้องเรียนรวม) | C | 60 | 19 | 41 | | |
| | | อาจารย์: | นายขรรค์ชัย หอมจันทร์
|
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 กลุ่ม บช.บ.542(4)/31(เทียบโอน) : บัญชีบัณฑิต บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 กลุ่ม บธ.บ.542(4)/32(เทียบโอน) : การเงินการธนาคาร การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 กลุ่ม วท.บ.542(4)/6 : การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ทุกชั้นปี | 60-0-60 48-0-48 48-0-48 60-3-57 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2555 เวลา 18:40 - 19:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ต.ค. 2555 เวลา 17:30 - 18:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 441 | | อาทิตย์ | 14:10-16:40 | 15-0606 (ห้องเรียนรวม) | C | 60 | 33 | 27 | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นที เถกิงศรี |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 กลุ่ม บช.บ.542(4)/43(เทียบโอน-สหะฯ) : บัญชีบัณฑิต ทุกชั้นปี | 60-0-60 60-19-41 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 551 | | เสาร์ | 18:20-20:50 | 2984 (ห้องเรียน) | C | 50 | 36 | 14 | | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอังคณา แสงอนันต์ |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 กลุ่ม บช.บ.542(4)/53(เทียบโอน-ศบ.) : บัญชีบัณฑิต ทุกชั้นปี | 50-0-50 50-27-23 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 222 | | พฤหัสบดี | 18:20-20:50 | 15-0606 (ห้องเรียนรวม) | C | 60 | 45 | 15 | | |
| | | อาจารย์: | นางปรานอม นะนุนา
|
| | | สำรองให้: | การเงินการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 กลุ่ม บธ.บ.542(4)/2 : การเงินการธนาคาร บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 กลุ่ม บช.บ.542(4)/1 : บัญชีบัณฑิต ทุกชั้นปี | 60-0-60 10-0-10 60-32-28 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2555 เวลา 18:40 - 19:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ต.ค. 2555 เวลา 17:30 - 18:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 223 | | ศุกร์ | 18:20-20:50 | 15-0606 (ห้องเรียนรวม) | C | 60 | 16 | 44 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิสิษฐ์ เอมดวง
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 กลุ่ม บธ.บ.542(4)/6 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ทุกชั้นปี | 60-0-60 60-2-58 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2555 เวลา 18:40 - 19:40 - |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ต.ค. 2555 เวลา 17:30 - 18:30 - |
| | | หมายเหตุ :: | |
|
| 541 | | เสาร์ | 18:20-20:50 | 2984 (ห้องเรียน) | C | 70 | 7 | 63 | | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอังคณา แสงอนันต์ |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 กลุ่ม น.บ.522(4)/51(เศรษฐบุตรฯ) : นิติศาสตร์ ทุกชั้นปี | 70-4-66 70-3-67 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| จันทรเกษม-ชัยนาท |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| 752 | | อังคาร | 12:20-15:00 | 112(ชัยนาท) | C | 60 | 19 | 41 | | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอังคณา แสงอนันต์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 กลุ่ม ศศ.บ.551(4)/71 : รัฐประศาสนศาสตร์ ทุกชั้นปี | 60-0-60 60-19-41 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา (เทียบโอน) |
| 751 | | อังคาร | 08:30-11:00 | 112(ชัยนาท) | C | 60 | 15 | 45 | | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอังคณา แสงอนันต์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 กลุ่ม บธ.บ.551(4)/72 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ทุกชั้นปี | 60-0-60 60-15-45 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี นอกเวลา |
| 701 | | เสาร์ | 08:30-13:10 | 114(ชัยนาท) | C | 60 | 24 | 36 | | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอังคณา แสงอนันต์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 กลุ่ม บธ.บ.552(4)/72 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ทุกชั้นปี | 60-0-60 60-24-36 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|
| 702 | | เสาร์ | 14:10-18:20 | 114(ชัยนาท) | C | 60 | 39 | 21 | | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอังคณา แสงอนันต์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 กลุ่ม ศศ.บ.552(4)/71 : รัฐประศาสนศาสตร์ ทุกชั้นปี | 60-0-60 60-39-21 |
| | | หมายเหตุ :: | คณะจัดสอบ |
|